HN - Aptech
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HN - Aptech

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Học tốt môn C

Go down 
Tác giảThông điệp
Ngọc Đá
Trứng
Trứng

Học tốt môn C Empty
Bài gửiTiêu đề: Học tốt môn C   Học tốt môn C Icon_minitimeSat Jun 06, 2009 9:14 am

Chào các bạn,
Hôm nay cô mới vào diễn đàn của lớp mình! Rất hoan nghênh tinh thần học tập tích cực của lớp! Với cách học thế này cô tin rằng lớp mình sẽ đạt kết quả tôt không chỉ ở môn C này mà còn ở nhiều môn tiếp sau nữa!
Tuy nhiên dường như vẫn chỉ có một vài thành viên tích cực tham gia diễn đàn và post bài mà không nhận được sự chia sẻ nhiều từ các thành viên khác! Có lẽ chúng ta nên trao đổi thảo luận nhiều hơn giữa các thành viên thì hiệu quả sẽ tốt hơn! Cô nghĩ không chỉ up code mà các bạn khi đó nên thêm phần thuật toán, nói qua về cách giải quyết bài toán của mình để những bạn khác khi đọc sẽ nhanh hiểu hơn! Đồng thời cũng có thể chia sẻ cách học với nhau để các bạn khác tham khảo và động viên nhau học tập!
Những bạn nào chưa nắm rõ nội dung học trên lớp cũng có thể chia sẻ để cô và các bạn trong lớp tham gia cùng nhé! Cô không ngại khi giúp đỡ các bạn đâu! Chỉ mong các bạn chăm chỉ và nhiệt tình là được! Smile
Mới tham gia nên cô có vài lời chia sẻ vậy!
Chúc diễn đàn chúng ta thực sự bổ ích và thoài mái với tất cả mọi thành viên! Very Happy

Học tốt môn C
Trang 1 trong tổng số 1 trang